ಮನೋರಂಜನೆ

ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಎದುರು ಕನ್ನಡ ಸಿನಿಮಾ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ ಶ್ರೀಶಾಂತ್.

ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಹಿಂದಿಯ 12ನೇ ಆವೃತ್ತಿ ಆರಂಭವಾಗಿದ್ದು, ಈ ಬಾರಿ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಗೆ ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ ಶ್ರೀಶಾಂತ್ ಅವರು ಎಂಟ್ರಿಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಮನೆಗೆ ಎಂಟ್ರಿ ನೀಡೋ ಮುನ್ನ ವಾಡಿಕೆಯಂತೆ ಸಲ್ಮಾನ್​ ಖಾನ್​ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳನ್ನ ಮಾತನಾಡಿಸ್ತಾರೆ. ಶ್ರೀಶಾಂತ್​ರನ್ನು ಸಲ್ಲು ಮಾತನಾಡಿಸುವ ವೇಳೆ ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಉಲ್ಲೇಖ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

 

 

‘ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತದ ‘ಕೆಂಪೇಗೌಡ-2′ ಎಂಬ ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನಾನು ಅಭಿನಯಿಸಿದ್ದೇನೆ. ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ನಾನು ವಿಲನ್ ಪಾತ್ರ ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ. ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ನಾನು ಸ್ವಲ್ಪ ತೂಕ ಹೆಚ್ಚಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಯಿತು’ ಎಂದು ಶ್ರೀಶಾಂತ್ ಹೇಳಿದರು. ” ಇದನ್ನು ಕೇಳಿ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಕೂಡ ಖುಷಿಪಟ್ಟರು. ಶ್ರೀಶಾಂತ್ ಹಾಗೂ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ನಡುವಿನ ಸಂವಾದದ ವಿಡಿಯೋ ಸದ್ಯ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ.

ಕೋಮಲ್​​ ಅಭಿನಯದ ಕೆಂಪೇಗೌಡ-2 ಬಗ್ಗೆ ಬಿಗ್​ಬಾಸ್​​ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಶ್ರೀಶಾಂತ್​ ಮಾತಾಡಿದ್ದಕ್ಕೆ ಕೋಮಲ್​ ಸಹೋದರ, ನಟ ಜಗ್ಗೇಶ್​​ ಹೆಮ್ಮೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. “ಕೋಮಲ್ ನಟಿಸಿರುವ #kempegowda2 ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಮಾಜಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ಟಿಗ #srishanth #villan ಪಾತ್ರ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ..ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ ಬಗ್ಗೆ #salmankhan ಗೆ #bigboss ಗೆ ಆಯ್ಕೆಯಾದ ಸಂಧರ್ಭದಲ್ಲಿ ಶ್ರೀಶಾಂತ್ ಸಲ್ಮಾನ್ಗೆ ತಿಳಿಸುತ್ತಿರುವುದು ಕೇಳಿ ಕೋಮಲ್ ಅಣ್ಣನಾಗಿ ತುಂಬ ಸಂತೋಷವಾಯಿತು..
ನಿಮ್ಮ ಶುಭಹಾರೈಕೆ ಇರಲಿ ಕೋಮಲ್ ಗೆ.” ಎಂದು ಜಗ್ಗೇಶ್ ವಿಡಿಯೋ ತುಣುಕಿನ ಸಮೇತ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top