ಸಿನಿಮಾ

ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್‌ ಗೆ ಎದುರಾಯ್ತು ಹೊಸ ಕಷ್ಟ ಮತ್ತೆ ಜೈಲಿಗೆ ಹೋಗ್ತಾರಾ ಸಲ್ಲುಮಿಯಾ

ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್‌ ತಮ್ಮ ಅಳಿಯ ಆಯುಶ್‌ ಶರ್ಮಾರನ್ನು ಬಾಲಿವುಡ್‌ಗೆ ಪರಿಚಯಿಸುತ್ತಿರುವ ‘ಲವ್‌ ರಾತ್ರಿ’ ಹಿಂದಿ ಸಿನಿಮಾದ ಟೀಸರ್‌ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗಷ್ಟೇ ವಿಶ್ವ ಹಿಂದೂ ಪರಿಷತ್‌ ಕೋಪಕ್ಕೆ ಗುರಿಯಾಗಿದ್ದ ಈ ಸಿನಿಮಾ ಈಗಾಗಲೇ ಸಾಕಷ್ಟು ವಿವಾದಗಳನ್ನು ತಲೆ ಮೇಲೆ ಹೊತ್ತು ಕುಳಿತಿದೆ .

 

 

ಬಾಲಿವುಡ್ ಸೂಪರ್ ಸ್ಟಾರ್ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ತಮ್ಮ ಎಸ್.ಕೆ.ಎಫ್.(ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಫಿಲಮ್ಸ್) ಸಂಸ್ಥೆ ಮೂಲಕ 5 ನೇ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಬಾಮೈದನಿಗಾಗಿ ನಿರ್ಮಿಸುತ್ತಿರುವ ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ‘ಲವ್ ರಾತ್ರಿ’ ಎಂದು ಹೆಸರಿಟ್ಟಿದ್ದೆ ತಪ್ಪಾಗಿ ಹೋಗಿದೆ , ಅಕ್ಟೋಬರ್ 5 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಬೇಕಿದ್ದ ಈ ಸಿನೆಮಾಗೆ ಕಂಟಕದ ಮೇಲೆ ಕಂಟಕ ಎದುರಾಗುತ್ತಿದೆ.

ಹಿಂದೂ ಭಾವನೆಗಳಿಗೆ ಧಕ್ಕೆ ತಂದ ಆಪಾದನೆಯ ಮೇರೆಗೆ ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಹಾಗೂ ಸಿನಿಮಾದ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ವಿರುದ್ಧ ಎಫ್‍ಐಆರ್ ದಾಖಲಿಸುವಂತೆ ನ್ಯಾಯಾಲಯ ಆದೇಶಿಸಿದೆ.

 

 

ಬಿಹಾರ ಮುಜಾಫರ್ ನಗರ ಕೋರ್ಟ್ ದೂರನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ್ದುಎಫ್ಐಆರ್ ದಾಖಲಿಸುವಂತೆ ಸೂಚಿಸಿದೆ, ಬುಧವಾರ ಸಬ್ ಡಿವಿಶನಲ್ ನ್ಯಾಯಾಲಯದ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರಾದ ಶೈಲೇಂದ್ರ ರೈ ಅವರು ವಕೀಲ ಸುಧೀರ್ ಕುಮಾರ್ ಓಜಾ ನೀಡಿದ್ದ ದೂರಿನ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ್ದು ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ಆದೇಶಿಸಿದೆ.

ಐಪಿಸಿ ಸೆಕ್ಷನ್ 295 ( ಧರ್ಮವನ್ನು ಅವಮಾನಿಸಿ ,ನೋವುಂಟುಮಾಡುವುದು ), 298(ಯಾವುದೇ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಧಾರ್ಮಿಕ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಗಾಸಿಗೊಳಿಸುವುದು ), 153, 153ಬಿ, ಹಾಗೂ 120ಬಿ ಸೆಕ್ಷನ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ದೂರು ದಾಖಲಾಗಿದೆ .

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top