ಸಮಾಚಾರ

ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ವಿಚಿತ್ರ ಹೆಸರಿಟ್ಟ ಕಾಂಟ್ರವರ್ಸಿ ಡೈರೆಕ್ಟರ್ ವರ್ಮಾ

ಇತ್ತೀಚೆಗಷ್ಟೇ ಹಾಲಿವುಡ್‌ನ ನೀಲಿ ನಟಿ ಜೊತೆ ಗಾಡ್‌ ಸೆಕ್ಸ್‌ ಎಂಡ್‌ ಟ್ರೂತ್‌ ಚಿತ್ರ ಟ್ರೇಲರ್‌ ರಿಲೀಸ್‌ ಮಾಡಿ ಭಾರೀ ಸುದ್ದಿಯಾಗಿದ್ದ ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ನಿರ್ದೇಶಕ ರಾಂ ಗೋಪಾಲ್ ವರ್ಮಾ ಈಗ ಮತ್ತೊಂದು ಚಿತ್ರ ಮಾಡಲು ಸಿದ್ದರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅಕ್ಕಿನೇನಿ ನಾಗಾರ್ಜುನ ನಟನೆಯ ‘ಆಫೀಸರ್‌‌‌‌‌’ ಅಷ್ಟು ದೊಡ್ಡ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಹಿಟ್ ಆಗದೆ ಇದ್ದರು ಕೂಡ ನಿರ್ದೇಶಕ ರಾಮ್‌‌‌ಗೋಪಾಲ್‌‌‌ ವರ್ಮಾ ಆಗಲೇ ಮತ್ತೊಂದು ಚಿತ್ರ ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅಷ್ಟೇ ಏಕೆ ಸಿನಿಮಾ ಹೆಸರನ್ನೂ ಈಗಾಗಲೇ ಫೈನಲ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದು ಬಂದಿದೆ.

 

 

ಹೌದು ರಾಂ ಗೋಪಾಲ್‌ ವರ್ಮಾ ರವರ ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರದ ಹೆಸರನ್ನು ವೈರಸ್ ಎಂದು ಇಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಸರ್ಕಾರ್‌ ಮತ್ತು ಅಟ್ಯಾಕ್ಸ್‌ ಆಫ್‌ 26/11 ಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದ ಪರವ್‌ ಸಂಘವಿ ಈ ಸಿನಿಮಾವನ್ನೂ ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದು ಬಂದಿದೆ.

 

 

ಇಡೀ ಸಿನಿಮಾ ಬಗ್ಗೆ ತಮ್ಮ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣ ಫೇಸ್‌‌ಬುಕ್ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ರಾಮ್‌ಗೋಪಾಲ್ ವರ್ಮಾ ಬರೆದುಕೊಂಡಿದ್ದು. ಸಿನಿಮಾ ಬಿಡುಗಡೆ ಆಗುವವರೆಗೂ ಚಿತ್ರಕಥೆಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಕೊಡದ ನಿರ್ದೇಶಕರ ನಡುವೆ ರಾಮ್‌‌ಗೋಪಾಲ್ ವರ್ಮಾ ನಿಜಕ್ಕೂ ಡಿಫರೆಂಟ್ ಎನಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದು. ಇವರಿಗಿರುವ ದೈರ್ಯಕ್ಕೆ ಒಂದು ಸಲಾಂ ಹೇಳಲೇಬೇಕು.

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

To Top