ಸಿನಿಮಾ

ಸಕ್ಕತ್ತಾಗಿ ಟ್ರೊಲ್ ಆದ ಕರೀನಾ

👇 ನಮ್ಮ ಪುಟ ಲೈಕ್ 👍 ಮಾಡಿ 👇👇

👆ನಮ್ಮ ಪೇಜ್ ಲೈಕ್ 👍 ಮಾಡಲು ಮರಿಬೇಡಿ ಫ್ರೆಂಡ್ಸ್ 👆

ಕಪೂರ್ ಮನೆತನದ ಕುಡಿ ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಒಂದು ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಬಾಲಿವುಡ್‌ನ ಭಾರೀ ಬೇಡಿಕೆಯ ಪ್ರತಿಭಾವಂತ ನಟಿ. ಬಾಲಿವುಡ್ಡಿನ ಝೀರೋ ಫಿಗರ್ ನಟಿ ಎಂದೇ ಹೆಸರುವಾಸಿ ಆಗಿದ್ದ ಗ್ಲಾಮರ್‌ ತುಂಬಿದ ಬೆಡಗಿ. ಮದುವೆ ಯಾದ ನಂತರ ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಗ್ರಾಮರ್ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅಭಿಮಾನಿ ಬಳಗದಲ್ಲಿ ಕೇಳಿ ಬರುತ್ತಿದೆ.

 

 

ಫಿಟ್ನೆಸ್‌ ಕಾಯ್ದುಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಕರೀನಾ ಪ್ರಥಮ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲೇ ನಿಲ್ಲುತ್ತಿದ್ದರು. ಸೈಜ್ ಜೀರೋ ಬಾಲಿವುಡ್‌ ಚಿತ್ರರಂಗಕ್ಕೆ ಪರಿಚಯಿಸಿದ್ದೇ ಕರೀನಾ. ಯಾವತ್ತೂ ತಮ್ಮ ದೇಹ ಸಿರಿಯನ್ನು ಅಚ್ಚುಕಟ್ಟಾಗಿ ಮೆಂಟೈನ್ ಮಾಡುವ ಇವರು, ಇತರೆ ನಟಿ ಮಣಿಯರಿಗೆ ಮಾದರಿಯಂತಿದ್ದರು. ಆದರೆ, ಸದ್ಯ ಅವರು ಇದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಂದ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಟ್ರೋಲ್‌ ಆಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದು ಬಂದಿದೆ.

 

 

ಕರೀನಾ ಕೆಲವು ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ಸಿಂಗಾಪೂರ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ರ‍್ಯಾಂಪ್‌ ವಾಕ್‌ ಮಾಡಿದ್ದರು. ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಂನಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಶೇರ್ ಕೂಡ ಮಾಡಿದರು. ಕರೀನಾ ಹೊಸ ಲುಕ್‌ನಲ್ಲಿ ತುಂಬ ಸಣ್ಣವಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಇದೇ ಟೀಕಾಕಾರರ ಬಾಯಿಗೆ ಆಹಾರವಾಗಿದೆ. ಆಸ್ಥಿಪಂಜರದಂತೆ ಕಾಣುತ್ತಿರುವ ನೀವು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಊಟ ಮಾಡಿ ಎಂದು ಕೆಲವು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಪುಕ್ಕಟೆ ಸಲಹೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದು ಬಂದಿದೆ.

 

 

ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಮಾಡಿರುವ ಟ್ರೊಲ್ ಗಳಿಗೆ ನಟಿ ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ನೀಡಿಲ್ಲ ಎಂದು ತಿಳಿದು ಬಂದಿದೆ.

 

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Comments

comments

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

To Top