ಸಿನಿಮಾ

ಹಾಟ್ ನಟಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ರೈಗೆ ಮದುವೆ ಪ್ರಪೋಸಲ್ ಹೇಗೆ ಇಟ್ಟ ಈ ಆಸಾಮಿ ನೋಡಿ ಬಿದ್ದು ಬಿದ್ದು ನಗ್ತೀರಾ

ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸೆಲೆಬ್ರೆಟಿ ಗಳು ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚೆಚ್ಚು ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಕೇಳಿರುವ ಪ್ರಶೆಗೆ ಅಲ್ಲಿಯೇ ಉತ್ತರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ನಟಿ ರಾಯ್‌ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಅವರಿಗೆ ಅಭಿಮಾನಿಯೊಬ್ಬ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಮದುವೆ ಪ್ರಪೋಸ್ ಮಾಡಿದ್ದ, ನಟಿ ರಾಯ್‌ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಅವರು ಅಭಿಮಾನಿಯ ಮದುವೆ ಪ್ರಪೋಸ್ ನಿರಾಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದು ಬಂದಿದೆ.

 

 

ಅಭಿಮಾನಿ ಟ್ವಿಟ್ ನಲ್ಲಿ ‘ನನಗೆ ಐದು ಎಕರೆ ಹೊಲ ಇರುವುದಾಗಿ. ಸ್ಕೂಟರ್‌ ಇರುವುದಾಗಿ. ನೀನು ಅಂದ್ರೆ ನನಗೆ ತುಂಬಾ ಪ್ರೀತಿ. ನಿನ್ನನ್ನು ವಿವಾಹವಾಗಬೇಕೆಂಬ ಆಸೆ ನನಗಿದೆ’ ಎಂದು ಅಭಿಮಾನಿಯೊಬ್ಬ ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿಗೆ ಮದುವೆ ಪ್ರಪೋಸ್ ಮಾಡಿದ್ದ. ಇದಕ್ಕೆ ಸಮಾಧಾನವಾಗಿಯೇ ಉತ್ತರ ನೀಡಿದ ಲಕ್ಷ್ಮಿ , ‘ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಪೋಸಲ್‌ಗೆ ತುಂಬಾ ಥ್ಯಾಂಕ್ಸ್‌. ಆದರೆ ನನಗೆ ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಮದುವೆಯಾಗುವ ಯೋಚನೆ ನನಗಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದೊಳಗೆ ಸುಂದರವಾದ ಹುಡುಗಿ ಬರಬೇಕು’ ಎಂದು ಆ ದೇವರಲ್ಲಿ ನಾನು ಕೇಳಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಉತ್ತರ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದು ಬಂದಿದೆ.

ಇದಕ್ಕೆ ಪ್ರತಿಯಾಗಿ ಮತ್ತೊಂದು ಟ್ವಿಟ್ ಮಡಿದ ಅಭಿಮಾನಿ ‘ನನ್ನ ತಾಯಿ ಹಾಗೂ ನಿಮ್ಮ ತಾಯಿ ಹೆಸರು ಒಂದೇ ಇದೆ. ಆ ಕಾರಣದಿಂದ ನಾನು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗಬೇಕು’ ಎಂದು ಭಾವಿಸಿದ್ದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ. ಈಗ ಈ ಟ್ವಿಟ್ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ.

 

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top