ಸಿನಿಮಾ

ಅಜ್ಜಿ ಜೊತೆ ಸೊಂಟ ಬಳುಕಿಸಿದ ಮೊಮ್ಮಗಳು: ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ

ಪುನೀತ್ ರಾಜ್ ಕುಮಾರ್ ಅಭಿನಯದ ರಣವಿಕ್ರಮ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಅಭಿನಯ ಮಾಡಿದ್ದ ಬೆಡಗಿ ಅದಾ ಶರ್ಮಾ ಅವರು ಒಂದೇ ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಅಭಿನಯ ಮಾಡಿದರೂ ಕನ್ನಡಿಗರ ಮನ ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ.

 

 

ಸದಾ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡುವ ಅದಾ ಶರ್ಮಾ ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿರುವ ವಿಡಿಯೋ ಈಗ ಸಾಮಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ಇನ್ಸ್ಟಾ ಗ್ರಾಂ ನಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 1 ಮಿಲಿಯನ್ ಗು ಅಧಿಕ ಫಾಲ್ಲೋರ್ಸ್ ಹೊಂದಿರುವ ಅದಾ ಶರ್ಮಾ ತಮ್ಮ ಅಜ್ಜಿಯ ಜೊತೆ ಡಾನ್ಸ್ ಮಾಡುವ ವಿಡಿಯೋ ಈಗ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ.

 

 

ಈ ವಿಡಿಯೋನಲ್ಲಿ ನಟಿ ಅದಾ ಶರ್ಮಾ ಅವರು ತಮ್ಮ ಅಜ್ಜಿಯೊಂದಿಗೆ ‘ಸೋನು ಕೇ ಟಿಟು ಕಿ ಸ್ವೀಟಿ’ ಚಿತ್ರದ ಹಾಡಿಗೆ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಅದಾ ಅಜ್ಜಿ ಸಹಿತ ಮೊಮ್ಮಗಳಿಗೆ ಏನೇನು ಕಡಿಮೆ ಇಲ್ಲ ಎನ್ನುವಂತೆ ಸೊಂಟ ಬಳುಕಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಕೇವಲ ಒಂದೇ ದಿನದಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 20 ಲಕ್ಷ ಜನ ಈ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿದ್ದಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಪಾರ್ಟ್ನರ್‌‌‌‌‌‌ಗೆ ಟ್ಯಾಗ್ ಮಾಡಿ… ನನ್ನ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಪಾರ್ಟ್ನರ್‌‌‌‌‌‌ ನನ್ನ ಅಜ್ಜಿ’ ಎಂದು ಸ್ಟೇಟಸ್ ಹಾಕಿ ವಿಡಿಯೋ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಅದಾ ಶರ್ಮಾ ಅಜ್ಜಿಯೊಂದಿಗೆ ಡಾನ್ಸ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ:

ಸದ್ಯ ಬಾಲಿವುಡ್ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಬ್ಯುಸಿ ಆಗಿರುವ ಅದಾ ಶರ್ಮಾ ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಸಕತ್ ತಯಾರಿ ನಡೆಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದು ಬಂದಿದೆ.

 

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top